โครงการบริจาคโลหิต ครั้งที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๓
นายมนตรี สุริยพันตรี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากรวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี นำคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการบริจาคโลหิตครั้งที่ ๒ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓ ในวันที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖๔ โดยได้รับความอนุเคราะห์คณะแพทย์ พยาบาล และเจ้าหน้าที่จาก โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ จังหวัดอุบลราชธานี สำหรับกิจกรรม ดังกล่าวจัดขึ้นที่หอประชุมโดมน้อย วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ซึ่งมีผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
![](http://welfare.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/143600395_1064630050682024_8891133532264885665_o-1024x683.jpg)
![](http://welfare.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/142015143_1064629907348705_840169075205201287_o-1024x683.jpg)
![](http://welfare.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/142050479_1064629980682031_188529331582278042_o-1024x683.jpg)
![](http://welfare.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/142836490_1064630140682015_370297506757904207_o-1024x683.jpg)